Inquiry
Form loading...
Rukunin samfuran
Fitattun Kayayyakin
Mai gano hayaki mai siyar da mai zafi LX-221Mai gano hayaki mai siyar da mai zafi LX-221
01

Mai gano hayaki mai siyar da mai zafi LX-221

2021-04-29

Wannan na'urar gano hayaki tana ɗaukar na'urar gano wutar lantarki. Fasahar hoto ta fi dacewa da fasahar ionization wajen gano manyan ƙwayoyin cuta. Wuta tana da haɗari. Muna buƙatar shigar da aƙalla ɗaya a cikin ɗakin kwananmu. Matakai yana da matukar muhimmanci ga mutane su yi gaggawar fita lokacin da gobara ta tashi. Don haka dole ne a shigar da na'urorin gano hayaki.Shigar da na'urar gano hayaki a tsakiyar rufi, saboda hayaki da zafi kullum suna tashi zuwa saman ɗakin.

* Powerarfin wutar lantarki ta 9V DC baturi

* A halin yanzu: 20uA

* Ƙararrawa halin yanzu: 10mA

* Ƙararrawa: ≥85db

* Yanayin aiki: -10 ℃ - + 45 ℃

* Zafin aiki

* Sensor Photoelectric, LED nuna alama

* Marufi na yau da kullun shine kowane mai gano hayaki yana cike da shi a cikin akwatin farin tsaka tsaki, 100pcs / babban kartani.

Gwajin ƙararrawar hayaƙi: Gwada kowane ƙararrawar hayaƙi don tabbatar da an shigar da shi daidai kuma yana aiki da kyau. Gwada duk ƙararrawar hayaƙi mako-mako ta yin abubuwan da ke biyowa:

Da ƙarfi latsa maɓallin turawa zuwa aƙalla daƙiƙa 5. Ƙararrawar hayaƙin zai yi ƙarar ƙararrawar ƙararrawa 3 tare da tsayawar daƙiƙa 2 sannan maimaita. Ƙararrawar na iya yin ƙara har zuwa ƴan daƙiƙa kaɗan bayan an saki maɓallin tura-zuwa gwaji.

 3145852

duba daki-daki
Mai gano ƙararrawar hayaki tare da baturi LX-222Mai gano ƙararrawar hayaki tare da baturi LX-222
01

Mai gano ƙararrawar hayaki tare da baturi LX-222

2021-04-29

Model LX-222 ƙararrawar hayaƙi yana ɗaukar fasahar hoto don gano hayaki.Ya fi dacewa da jinkirin tashin gobara da sauri don tunatar da mu. Ka kiyaye gidanmu lafiya.

 

Wannan ƙararrawar hayaƙi na'urar ganowa ce kaɗai wanda aka kawo ta ginanniyar baturi 9V.

 

Led ja yana nuna ƙararrawa. Gina mai sauti zai ba da mafi ƙarancin 85db a nisa na 3m.

 

Maɓallin gwajin daidai yana gwada duk ayyukan ƙararrawar hayaki.Kada ku yi amfani da wata hanyar gwaji. Gwada ƙararrawar hayaƙi kowane mako don tabbatar da aiki mai kyau.

duba daki-daki
Mai gano hayaki mai hoto tare da baturi LX-223Mai gano hayaki mai hoto tare da baturi LX-223
01

Mai gano hayaki mai hoto tare da baturi LX-223

2021-04-29

* Model LX-223 shine na'urar gano hayaki shi kaɗai wanda aka kawo ta baturi 9V.

 

* Na'urar firikwensin hoto, babban hankali

*Red Led yana nuna ƙararrawa

*Na'urar gano hayaki tana ceton wutar lantarki.Tsarin halin yanzu bai kai 20uA. Ƙararrawar halin yanzu shine 10mA. Amma ƙararrawa sonority ya fi 85db a nisan mita 3.

 

* Gwaji: Yana da mahimmanci a gwada na'urar ganowa kowane mako don tabbatar da cewa yana aiki da kyau.Da gaske danna kuma riƙe maɓallin gwajin aƙalla daƙiƙa 5, ƙararrawar hayaƙi zai yi sautin gajeriyar ƙararrawa 3 sannan ta ɗan dakata na 2 daƙiƙa sannan kuma ta sake maimaita.

duba daki-daki
Tsaya shi kaɗai mai gano hayaki mai ɗaukar hoto LX-224DCTsaya shi kaɗai mai gano hayaki mai ɗaukar hoto LX-224DC
01

Tsaya shi kaɗai mai gano hayaki mai ɗaukar hoto LX-224DC

2021-07-05

Wannan na'urar gano hayaki tana ɗaukar na'urar gano wutar lantarki. Fasahar hoto ta fi dacewa da fasahar ionization wajen gano manyan ƙwayoyin cuta.

* Model LX-224DC shine mai gano hayaki shi kaɗai wanda aka kawo ta baturi 9V.

*Na'urar gano hayaki tana adana wutar lantarki.Tsarin halin yanzu bai kai 100uA.Alarm current is 12mA.Amma ƙararrawa sonority ya fi 85db a nisan mita 3.

* Gwaji: Yana da mahimmanci a gwada na'urar ganowa kowane mako don tabbatar da cewa yana aiki yadda ya kamata.

1. Latsa ka riƙe maɓallin gwaji akan murfin har sai ƙararrawa ta yi sauti. Idan bai ƙararrawa ba, tabbatar da naúrar tana karɓar wuta kuma sake gwada shi. Idan har yanzu bai ƙararrawa ba, maye gurbin shi nan da nan ko duba baturin.

2.Hasken yana walƙiya sau ɗaya kowane daƙiƙa 30 a yanayin al'ada, hasken yana haskakawa sau ɗaya kowane sakan 0.5 yayin da yake ƙararrawa.

3.Idan ƙararrawar ta yi ƙasa da ƙararrawar "ƙarashin" sauti kowane kusan daƙiƙa 30, yana gaya muku musanya baturi.

duba daki-daki
Hoton mai siyar da hayaki mai zafi tare da baturi LX-...Hoton mai siyar da hayaki mai zafi tare da baturi LX-...
01

Hoton mai siyar da hayaki mai zafi tare da baturi LX-...

2021-04-29

Wannan na'urar gano hayaki tana ɗaukar na'urar gano wutar lantarki. Fasahar hoto ta fi dacewa da fasahar ionization wajen gano manyan ƙwayoyin cuta.

* Model LX-224AC/DC ana iya haɗa shi da wutar lantarki (110-220V AC). Mai gano hayaki yana da ginanniyar baturi 9V a matsayin ƙarfin ajiya.

Yana iya aiki kullum a yanayin katsewar wutar lantarki.

*Na'urar gano hayaki tana adana wutar lantarki.Tsarin halin yanzu bai kai 100uA.Alarm current is 12mA.Amma ƙararrawa sonority ya fi 85db a nisan mita 3.

* Gwaji: Yana da mahimmanci a gwada na'urar ganowa kowane mako don tabbatar da cewa yana aiki yadda ya kamata.

1. Latsa ka riƙe maɓallin gwaji akan murfin har sai ƙararrawa ta yi sauti. Idan bai ƙararrawa ba, tabbatar da naúrar tana karɓar wuta kuma sake gwada shi. Idan har yanzu bai ƙararrawa ba, maye gurbin shi nan da nan ko duba baturin.

2.Hasken yana walƙiya sau ɗaya kowane daƙiƙa 30 a yanayin al'ada, hasken yana haskakawa sau ɗaya kowane sakan 0.5 yayin da yake ƙararrawa.

3.Idan ƙararrawar ta yi ƙasa da ƙararrawar "ƙarashin" sauti kowane kusan daƙiƙa 30, yana gaya muku musanya baturi.

duba daki-daki
Mai gano hayaki mai zafi mai siyar da baturi LX-236Mai gano hayaki mai zafi mai siyar da baturi LX-236
01

Mai gano hayaki mai zafi mai siyar da baturi LX-236

2021-05-13

Wannan na'urar gano hayaki tana ɗaukar na'urar gano wutar lantarki. Fasahar hoto ta fi dacewa da fasahar ionization wajen gano manyan ƙwayoyin cuta. Wuta tana da haɗari. Muna buƙatar shigar da aƙalla ɗaya a cikin ɗakin kwananmu. Matakai yana da matukar muhimmanci ga mutane su yi gaggawar fita lokacin da gobara ta tashi. Don haka dole ne a shigar da na'urorin gano hayaki.Shigar da na'urar gano hayaki a tsakiyar rufi, saboda hayaki da zafi kullum suna tashi zuwa saman ɗakin.

* Samar da wutar lantarki: 9V DC baturi

* A halin yanzu: 20uA

* Ƙararrawa halin yanzu: 10mA

* Ƙararrawa:> 85dB

* Yanayin aiki: -10 ℃ - + 40 ℃

* Zafin aiki

* Sensor Photoelectric, LED nuna alama

 

*Gwaji: Bayan shigarwa dole ne mu lura ko filasha LED sau ɗaya kusan 40sec ko a'a, idan yayi, hakan yana nuna al'ada.

Latsa ka riƙe maɓallin gwaji akan murfin, na'urar gano hayaki ya kamata ya yi sauti. Sautin ƙararrawa ya zama mai ƙarfi da ƙarfi. Kuma yayin da yake ƙararrawa, ledo zai yi walƙiya sau ɗaya a cikin daƙiƙa guda. Wannan yana nuna ƙararrawar hayaƙi tana aiki daidai. Idan ƙararrawa ta yi ƙaramar ƙarar ƙara kowane lokaci, yana gaya mana mu maye gurbin baturi.Wani lokaci idan kun sha taba, naúrar za ta yi ƙararrawa, don haka kawai za ku iya busa iska don dakatar da firgita.

 3145852

duba daki-daki